Môn tự chọn và Đội đặc biệt

Nhóm Ngôn ngữ Thế giới

Họ tên Tiêu Đề
Paul Perrot Tiếng Pháp
Inger Moran Tiếng Pháp
Iris Whitehill Tiếng Tây Ban Nha
Susan Wilkinson Tiếng Tây Ban Nha cho người nói thông thạo
Jacquelina Ferrara Tiếng Tây Ban Nha
Liz Egbert Tiếng Latin
Jeremy Wintersteen Tiếng Hoa
Sumer Majid tiếng Ả Rập
Gió mùa Salih tiếng Ả Rập
Chanai Brewster Ngôn ngữ ký hiệu của Mỹ
Sylvie DeGraff Tiếng Tây Ban Nha

Nhóm Nghệ thuật và Thiết kế

Heather Boda Khoa học gia đình và tiêu dùng
Jeffery Anderson Khoa học kinh doanh và thông tin / Niên giám
Emily Shepardson Nghệ thuật
Catrina Tangchittsumran-Stumpf Ban nhạc / Chủ tịch bộ phận
Kristin Gomez Dàn nhạc
Christian Banach Điệp khúc
Chris Ammon Tech Ed
Cassidy Nolen Tech Ed
Devon Riley Kịch

Nhóm giáo dục thể chất

Họ tên Tiêu Đề
Brittney Patterson PE (Lớp 7 và 8)
Andrea Menza Thể dục (Lớp 6 và 7)
Katherine Gomez Thể dục (Lớp 6 và 8)
Sean Curran PE (Lớp 7 và 8)
Shyrone Stith PE (Lớp 6 và 7)
Nathaniel Sconiers PE (Lớp 7 và 8)

 Nhóm học tiếng Anh

Họ tên Tiêu Đề
Olivia Holloway SLIFE / ELD 1
Miguel Perez Calleja ELD 1 và 2
Stephanie Washington ELD 2 và 3
Adam Davis ELD 3 và 4
Nam Clark ELD 3 và 4
Nicholas Fernandez ELD 1 và 2
Enid Dunbar Nguồn EL Lớp 8
Elita Jenks Nguồn EL Lớp 7
Lindsay McBride Nguồn EL Lớp 6
Claudia martinez Trợ lý hướng dẫn EL
Ana rodriguez Tư vấn viên EL

Nhóm tài nguyên

Họ tên Tiêu Đề
Kip Malinosky Điều phối viên IB
Katlyn Bennet Chuyên gia đọc
Melissa Cobbs Huấn luyện viên toán
Megan Detweiler Chuyên gia năng khiếu và tài năng
Tanika Campbell Điều phối viên kiểm tra
Tammy Mills-Mirick Điều phối viên Công nghệ Giảng dạy
Kirsten Wall Thủ thư
Amelia Rosegrant Trợ lý thư viện
Stephanie Smith Điều phối viên Thành tích Trẻ vị thành niên
Marit SimensonJanet Needham Chuyên viên điều trị phục hồi chức năng
Emily Calhoun Chuyên gia tự kỷ
Heidi Neunder  Chuyên gia tự kỷ
Carolyn Sampson Chuyên gia thị giác
Bernadette Meny-Plunkett Chuyên gia trị liệu ngôn ngữ
Irma De Leon Liên lạc cộng đồng trường học
Jeremy Siegel  Điều phối viên hoạt động
Wayne Snider Nghiên cứu hướng dẫn

 Nhóm Interlude

 

Họ tên Tiêu Đề
Peggy Cole Cố vấn Interlude
Verne Hyde Giáo viên ngắt lời
Matt Hungerford Trợ lý Interlude

Đội Điếc và Khiếm thính

Họ tên Tiêu Đề
Grace Waring Giáo viên khiếm thính và khiếm thính
Kristina McQuay Trợ lý sinh viên DHOH
Katlyn Mathis Thông dịch viên và Trình chuyển ngữ được quản lý cho sinh viên
Nikolai Karlinchak Thông dịch viên và Trình chuyển ngữ được quản lý cho sinh viên
Noelle (Aysia) Meyers Phiên dịch cho sinh viên
Kimberly Nolasco Phiên dịch cho sinh viên
Ashley Middleton (Tạm thời) Phiên dịch cho sinh viên